เครื่องสิ่งทอดิจิตอล Mimaki TS34-1800 สำหรับการพิมพ์ผ้าม้วนเครื่องการพิมพ์ธง
ได้รับการรับรอง
จีน Shanghai Color Digital Supplier Co., Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
—— Zekai Altay ---- ตุรกี
สองปีผ่านไปตั้งแต่ซื้อเครื่องพิมพ์ไม่ค่อยมีปัญหาพอใจกับคุณภาพ
—— William Piero ---- สหรัฐอเมริกา
ฉันใช้ผลิตภัณฑ์จาก SAER เรามีความสุขและพอใจกับผลิตภัณฑ์และบริการของคุณมาก
—— Mr Niraj ---- Kenya
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์: Mimaki
หมายเลขรุ่น: TS34-1800A
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: หนึ่งชุด
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องไม้
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
สามารถในการผลิต: 100 ชุดต่อเดือน
ลักษณะ
ใบสมัคร: ธงพิมพ์ วัสดุการพิมพ์: โพลีเอสเตอร์ระเหิด
หัวพิมพ์: Epson DX5 สองชิ้น อำนาจ: 4160W
วิธีการทำงาน: ม้วนไปม้วน การพิมพ์โดยตรง
เน้น:
เครื่องพิมพ์ mimaki ระเหิดเครื่องพิมพ์ผ้า mimaki
mimaki fabric printer
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
1. ใช้ Epson DX5 Printhead เทคโนโลยี Piezo ที่มีความแม่นยำสูง
2. ด้วย Dual CMYK color
หัวฉีด 3.1440 DPI
4. ความกว้างของผ้าสูงสุด 1.9m
5. ใช้ซอฟต์แวร์ RasterLinkPro 5 ริป
6. การทำงานที่สมบูรณ์แบบกับฮีตเตอร์ SR1800 ระเหิด
7. วิธีการทำงานที่จะม้วน
8. พิมพ์โดยตรง
9. มันถูกใช้กันอย่างแพร่หลายในการพิมพ์แบนเนอร์ธงผ้าโพสต์ของ
ข้อมูลทางเทคนิคของผลิตภัณฑ์
โหมด MSR1800 (รวมเครื่องพิมพ์ Mimaki TS34-1800A และฮีตเตอร์ SR1800)
หัวพิมพ์ เทคโนโลยี Piezo หัวเครื่องพิมพ์ Epson DX7
หมึก หมึกระเหิด
โหมดสี KCMY คู่
หัวฉีด 1440nozzlesx2head
หัวพิมพ์สูงขึ้น 2 / 3mm , 3 / 4mm , 4 / 5mm (ไม่จำเป็น)
ความกว้างของวัสดุสูงสุด 1900mm
ความกว้างการพิมพ์สูงสุด 1800mm
ความละเอียดและความเร็วในการพิมพ์ ความละเอียด (dpi)   ความเร็ว
360x360 (1pass)   91m 2 / ชม
540x720 (4pass)   32m 2 / ชม
540x1080 (6pass)   22.2m 2 / ชม
720x1440 (8pass)   13.5m 2 / ชม
สื่อ ขนาด 210 มม ~ 1910mm
ความหนา 1.0mm
ม้วนเส้นผ่าศูนย์กลางภายใน 2 นิ้ว / 3 นิ้ว
ม้วนเส้นผ่าศูนย์กลางนกฮูก 180mm